santhosh
Uploaded by
santhosh

Yuvan Shankar Raja

Close

| kannada,telugu | Chennai, Tamil Nadu, India
Edit  Edit
*
*
*
*
*
0|5
 
Yuvan Shankar Raja
Yuvan Shankar Raja is an Indian singer-songwriter, film score, and soundtrack composer, singer and occasional lyricist from Chennai, Tamil Nadu. He has predominantly scored music for the Tamil and Telugu films.
Likes 0
Comments 0
Views 24
Filmographies
View All
Vaanavarayan Vallavarayan
Vaanavarayan Vallav...
Vaanavarayan Vallavarayan
Music Director
 
*
*
*
*
*
0|5
Arush
Uploaded by
Arush
ராஜா ரங்குஸ்கி
ராஜா ரங்குஸ்கி
ராஜா ரங்குஸ்கி
Music Director
 
*
*
*
*
*
0|5
Unknown
Uploaded by
Unknown
Peranbu
Peranbu
Peranbu
Music Director
 
*
*
*
*
*
0|5
shaan
Uploaded by
shaan
Pyaar Prema Kaadhal
Pyaar Prema Kaadhal
Pyaar Prema Kaadhal
Music Director
 
*
*
*
*
*
0|5
Arush
Uploaded by
Arush
Aadhi Bhagavan
Aadhi Bhagavan
Aadhi Bhagavan
Music Director
 
*
*
*
*
*
0|5
Arush
Uploaded by
Arush
 
Discography (21)
View All
Anushree k s
Uploaded by
Anushree k s
Raa rakumara
*
*
*
*
*
0|5
Raa rakumaara raajasana elaraa Yedapai cheraneeraa poola maale veyaga Neevu thise swasalo ooyaluge aashatho Pamputhunnaa naa praanale nee vaipugaa Nee thalapulatho marigipoye...
Music Director(s):
Yuvan Shankar Raja
Lyricist(s)
Chinmayi
Playback Singer
Sirivenella seetarama sastry
Likes 0
Comments 0
Views 0
Anushree k s
Uploaded by
Anushree k s
Neeli rangu
*
*
*
*
*
0|5
Thaanana nananaa Thanaana thananana nananaa (2x) Neeli rangu cheeralona Sandamaama neeve jaana Etta ninnu andukone Edu rangullunna nadumu Bongaram laa thippedaana Ninnu et...
Music Director(s):
Yuvan Shankar Raja
Lyricist(s)
Hariharan
Playback Singer
Suddala Ashok Teja
Likes 0
Comments 0
Views 0
Anushree k s
Uploaded by
Anushree k s
Bavagari
*
*
*
*
*
0|5
Chinnariki voniliche vayaripai baanalese Chinnariki voniliche vayaripai baanalese Shubhakaaryam jaruputakai Vachaadu vachadu bangari bava Bangari bava bangari bavaa Bavagari...
Music Director(s):
Yuvan Shankar Raja
Playback Singer
Chandrabose
Likes 0
Comments 0
Views 0
 
Other Details
Edit
Alternate Names
U1,YSR,Abdul Khaliq,Yuvan,Yuvanshankar
Debut
Aravindhan
Known For
7G Rainbow Colony
Birth Place
Chennai, Tamil Nadu, India
Date of birth
1979-08-31